LM Vertical Grinding Mill na haɗa ayyuka guda biyar na ƙonewa, niƙa, zaɓin ƙura, bushewa da aika kayan.
Iko: 10-170t/h
Mafi Girman Shigarwa: 50mm
Mafi karancin girman fitarwa: 600mesh
Yana iya niƙa ƙasa, calcite, marbel, talcum, dolomite, bauxite, barite, cokalin man fetur, quartz, ƙarfe ore, ƙasa phosphate, gypsum, graphite da sauran kayan hakar ma'adinai da ba su yi ƙonawa ko fashewa ba tare da Moh's hardness ƙasa da 9 da danshi ƙasa da 6%.
Wannan milling yana aiki ne musamman wajen sarrafa kayan hadawa na masana'antar karfe, kayan gini, injiniyoyin kimiyya, hakar ma'adinai da sauran masana'antu.
Yankin aikinsa yana kusan kashi 50% na tsarin yin danyen lu'u-lu'u.
Kayan abu suna ɗan danɗana a cikin mill na ɗan lokaci, wanda zai iya rage maimaituwar nika da kuma sauƙin gano da sarrafa girman hatsi da sinadarin samfurin.
Tsarin yana cikin rufe kuma yana aiki a ƙarƙashin matsi mara kyau, don haka babu ƙura da keɓaɓɓe kuma muhalli zai iya kasancewa mai tsabta.
LM Vertical Grinding Mill na samun rage amfani da kuzari, karfin bushewa mai kyau, da kuma karin raguwa wajen gajiya da sauƙin duba muhimman sassa, yana adana tsadar aiki sosai.